Home




  • นางสาวนิธินันท์ บัวขาว
    หัวหน้าสำนักงานสภาสถาปนิก
    ต่อ 100
    • เลขที่ 12 ถนนพระราม 9 ซอย 36
      แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ 10240


  1. สำนักงานสภาสถาปนิก

      • นางสาวนิธินันท์ บัวขาว
        หัวหน้าสำนักงานสภาสถาปนิก
      • ต่อ 100
      • นายสุรัตน์ พุ่มผล
        รองหัวหน้าสำนักงาน
      • ต่อ 155
      • นางกัลยาณี แสวงศรี
        รองหัวหน้าสำนักงาน
      • ต่อ 160
  2. ฝ่ายอำนวยการ

      • นางสาว สุภลัคน์ ณ นคร
        หัวหน้าฝ่ายอำนวยการ
      • ต่อ 133
      • ว่าที่ ร.ต.หญิง รัตนาภรณ์ วาสนา
        รองหัวหน้าฝ่ายอำนวยการ
      • ต่อ 120
      • นางสาวกษิรา จันทะคีรี
        เจ้าหน้าที่ฝ่ายอำนวยการ
      • ต่อ 123
      • นางสาวณัฏฐนันท์ พันธุ์กิริยา
        เจ้าหน้าที่ฝ่ายอำนวยการ
      • ต่อ 124
      • นางสาววัสมน อุรารักษ์
        เจ้าหน้าที่ฝ่ายอำนวยการ
      • ต่อ 121
      • นายสมชาย วิเชียรสรรค์
        เจ้าหน้าที่สารสนเทศ
      • ต่อ 132
  3. ฝ่ายการเงิน

      • นางพัชมน นนทสุตร
        ที่ปรึกษาฝ่ายการเงิน
      • ต่อ 135
      • นางสาววิภา เตียงกูล
        หัวหน้าฝ่ายการเงิน
      • ต่อ 134
      • นางสาวฤทัย รัตนศิลป์
        เจ้าหน้าที่การเงิน
      • ต่อ 111
      • นางสาวช่อทิพย์ หนูเส้ง
        เจ้าหน้าที่บัญชี
      • ต่อ 130
  4. ฝ่ายวิชาชีพ วิชาการ

      • นางสาวกัลยาณี แสวงศรี
        รักษาการหัวหน้าฝ่ายวิชา ชีพ วิชาการ
      • ต่อ 160
      • นางสาวลัดดาวัลย์ กาใจตรง
        รองหัวหน้าฝ่ายวิชาชีพ วิชาการ
      • ต่อ 152
      • นางสาวอำไพ โพธิ์พันธุ์
        เจ้าหน้าที่อาวุโสงานจัดสอบ
      • ต่อ 153
      • นางสาวชลสรัย ยุวะบุตร
        เจ้าหน้าที่ทะเบียน
      • ต่อ 111
      • นายธนพนธ์ รักษ์ดำรงศรี
        เจ้าหน้าที่ทะเบียน
      • ต่อ 112
      • นางสาวจารุวรรณ สอนรมย์
        เจ้าหน้าที่ฝ่ายวิชาการ
      • ต่อ 164
      • นางสาวทิพวรรณ์ บุตรพรม
        เจ้าหน้าที่เลื่อนระดับ
      • ต่อ 151
      • นางสาวสุวิมล โชควิถีจิตต์
        เจ้าหน้าที่ต่างประเทศ
      • ต่อ 172
      • นายจิตประภัส สืบตระกูล
        เจ้าหน้าที่ฝ่ายวิชาการ วิชาชีพ
      • ต่อ 154
  5. ฝ่ายพัฒนา ฝึกอบรม

      • นายสุรัตน์ พุ่มผล
        รักษาการหัวหน้าฝ่ายพัฒนา ฝึกอบรม
      • ต่อ 155
      • นางสาวธัญญ์นภัส วิวัฒน์นนท์เดชา
        รองหัวหน้าฝ่ายพัฒนา ฝึกอบรม
      • ต่อ 161
      • นางสาวอชิรญา โชคอภิจินดา
        เจ้าหน้าที่อาวุโส 2
      • ต่อ 162
  6. ฝ่ายกฎหมาย

      • นายปวีณ์พิมุกข์ ภิรมย์ไกรภักดิ์
        หัวหน้าฝ่ายกฎหมาย ( นิติกร )
      • ต่อ 140
      • นางสาวรุ่งรัตน์ ร่มโพธิ์
        เจ้าหน้าที่นิติกร
      • ต่อ 141
      • นางสาวฝาตีเหม๊าะ มุเส็มสะเดา
        เจ้าหน้าที่นิติกร
      • ต่อ 143
      • นางสาวนิภาพร ชัยเสือ
        เจ้าหน้าที่นิติกร
      • ต่อ 142
  7. ฝ่ายสื่อสารองค์กร

      • นายจุติบดี จันทรางศุ
        หัวหน้าฝ่ายสื่อสารองค์กร
      • ต่อ 173
      • นางสาวลูกปัด ปั้นมา
        เจ้าหน้าที่ทัศนศิลป์
      • ต่อ 175
  8. แบบฟอร์มติดต่อ





    •